బ్రా లేకుండా గుండీలు విప్పేసి షాకిచ్చిన మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నా (ఫొటోలతో)

Tamannaah Bhatia hot bold

Tamannaah Bhatia hot bold | మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నా ప్రస్తుతం టాలీవుడ్, కోలీవుడ్, బాలీవుడ్ లలో వరుస సినిమాలతో ఓ రేంజ్ లో దూసుకెళ్తుంది. 2005లో శ్రీ అనే డిజాస్టర్ సినిమాతో టాలీవుడ్లో ఎంట్రీ ఇచ్చింది తమన్నా. లక్కీ గా తర్వాత నటించిన శేఖర్ కమ్ముల హ్యాపీ డేస్ సినిమాతో మంచి సక్సెస్ అందుకొని, ఆ తరువాత స్టార్ హీరోల సరసన కూడా నటించింది.

అంతేకాకుండా స్పెషల్ సాంగ్స్ లో కూడా మెప్పించింది. బుల్లితెరలో కూడా మాస్టర్ చెఫ్ తెలుగు ప్రోగ్రాం కు హోస్టింగ్ చేసి మెప్పించింది. టాలీవుడ్, బాలీవుడ్ తోపాటు, వెబ్ సిరీస్లతోనూ బిజీగా ఉన్న తమన్నా, సోషల్ మీడియాలో కూడా యాక్టివ్ గా ఉంటుంది. ఈమధ్య బాగా డోస్ పెంచిన అమ్మడి లేటెస్ట్ ఫోటోలపై ఓ లుక్కెయ్యండి.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Tamannaah Bhatia (@tamannaahspeaks)

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Tamannaah Bhatia (@tamannaahspeaks)