చీరలో సెక్సీ ఫోజులిస్తున్న రాయలసీమ బ్యూటీ ప్రియాంక

Priyanka jawalkar saree hot bold
Priyanka jawalkar saree hot bold

Priyanka jawalkar saree hot bold | తెలుగమ్మాయిలకు టాలీవుడ్ లో అవకాశాలు రావట్లేదు అనేది మొదటినుంచి ఉన్న ఆరోపణే. అడపాదడపా అవకాశాలు వచ్చినా ఒకటి ఆరా సినిమాలతో తెరమరుగై పోవటమే అన్నట్లుంది పరిస్థితి. రాయలసీమ పాప ప్రియాంక జవాల్కర్ టాక్సీవాలా లో విజయదేవరకొండ తో రొమాన్స్ చేసింది. సినిమా హిట్ అయినా అమ్మడు తెల్లగా ముంబై భామ లాగ నిగనిగ లాడుతున్నా ఎందుకనో అవకాశాలు మాత్రం రావట్లేదు. అయినా డీలా పడకుండా సోషల్ మీడియాలో హాట్ హాట్ పోస్టులతో తన ప్రయత్నాలు కొనసాగిస్తూనే ఉంది. మొన్నే లోదుస్తుల్లో పెట్టిన ఫోటో వైరల్ అయితే, తాజాగా శారీ లో సెక్సీ ఫోజిస్తూ ఓ ఫోటో పోస్ట్ చేసింది. సహజంగానే ఈ ఫోటో కూడా వైరల్ అవుతోంది. మీరూ ఓ లుక్ వేయండి.

Priyanka jawalkar saree hot bold
Priyanka jawalkar saree hot bold