న్యూడ్ ఫోటోలు నేనివ్వలేదు.. లీక్ చేశారంటున్న కస్తూరి (వీడియోతో)

kasthuri hot bod photos | కస్తూరి, Kasthuri, Kasthuri Shankar, Kasthuri topless, Kasthuri nude, Kasthuri nude photos, kasthuri hot photos
kasthuri hot bod photos | కస్తూరి, Kasthuri, Kasthuri Shankar, Kasthuri topless, Kasthuri nude, Kasthuri nude photos, kasthuri hot photos

కస్తూరి భారతీయుడు సినిమాతో అందరి దృష్టిని ఆకర్షించింది. ఆ తరువాత అన్నమయ్యతో తెలుగు వారికీ బాగా దగ్గరయింది. ఎప్పుడూ కాంట్రవర్సీ లతో బిజీగా వుండే ఈ అమ్మడు తాజాగా అలీతో సరదాగా అనే ఈటివి ప్రోగ్రాం లో పార్టిసిపేట్ చేసింది. ఈ సందర్భంగా చాలా విషయాల్ని ప్రేక్షకులతో పంచుకుంది కస్తూరి. .. నాగార్జున ఆమెకు మొదటి క్రష్ అని .. అన్నమయ్య షూటింగ్ లో నాగార్జునకు షేక్ హ్యాండ్ ఇచ్చిన చేతిని ఆరోజంతా కూడా కడగలేదని చెపుతుంది.

సినిమాలో మంచి రోల్స్ చేస్తున్నప్పుడు బోల్డ్ ఫోటోషూట్ ఎందుకు చేయాల్సి వచ్చింది అని ఆలీ అడిగిన ప్రశ్నకు కూడా దాటవేయకుండా సమాధానమిచ్చింది కస్తూరి. ఆ ఫోటోలు అమెరికా లో బ్రెస్ట్ ఫీడింగ్ ప్రమోషన్ కోసం చేసిన ఫోటోషూట్ అని….. ఆ ఫోటోలు ఇండియాలో లీక్ చేసారని చెబుతోంది. .. అయితే తాను భయపడినట్టు కాకుండా ఇండియాలో కూడా బాగానే రిసీవ్ చేసుకున్నారట.. ఆ పూర్తి ఇంటర్వ్యూ పై మీరూ ఓ లుక్ వేయండి.

Any problem in embed ?? u can view it on Eetv channel here