లేటు వయసులో మత్తెక్కిస్తున్న మక్రానా బ్యూటీ (ఫొటోలతో)

395
Shama Sikander hot Bikini Cleavage | లేటు వయసులో మత్తెక్కిస్తున్న మక్రానా బ్యూటీ (ఫొటోలతో)
Shama Sikander hot Bikini Cleavage | లేటు వయసులో మత్తెక్కిస్తున్న మక్రానా బ్యూటీ (ఫొటోలతో) …. Curtesy | Shama Sikander Instagram

Shama Sikander hot Bikini Cleavage | లేటు వయసులో మత్తెక్కిస్తున్న మక్రానా బ్యూటీ (ఫొటోలతో) …. రాజస్థాన్ లోని మక్రానా కు చెందిన హాట్ బాలీవుడ్ బ్యూటీ షమా సికందర్. ఈ అమ్మడు ప్రఖ్యాత రోషన్ తనేజా స్కూల్ లో యాక్టింగ్ నేర్చుకుని ప్రేమగన్ (1998 ) అనే సినిమాతో తెరంగేట్రం చేసింది. అక్కడి నుంచి ఎన్నో మలుపులు తిరిగిన అమ్మడి కెరీర్, 2012 లో అవకాశాలు లేక నిర్మాతగా మారేలా చేసింది. చాకొలేట్ బాక్స్ ప్రొడక్షన్ లిమిటెడ్ అనే కంపెనీ మొదలుపెట్టినా, ఇప్పటి వరకు ఒక్క సినిమా కూడా మొదలు కాలేదు. గత కొంత కలం నుంచి నెట్లో హాట్ హాట్ ఫొటోలతో వేడి పుట్టిస్తూ లేట్ వయసులో సెగలు పుట్టిస్తుంది. మూడేళ్ళ క్రితం సెక్సహాలిక్ అనే షార్ట్ ఫిలిం లో కనిపించిన ఈ అమ్మడు ప్రస్తుతం బైపాస్ రోడ్ అనే సినిమాలో నటిస్తుంది. తాజాగా అమ్మడు పోస్ట్ చేసిన బికినీ ఫోజులపై మీరూ ఓ లుక్ వేయండి.

Loading...