బికినిలో సెగలు పుట్టిస్తున్న బాలీవుడ్ భామ (ఫొటోలతో)

555
Ruhi Singh Hot Bold Bikini | బికినిలో సెగలు పుట్టిస్తున్న బాలీవుడ్ భామ (ఫొటోలతో)
Ruhi Singh Hot Bold Bikini | బికినిలో సెగలు పుట్టిస్తున్న బాలీవుడ్ భామ (ఫొటోలతో)

Ruhi Singh Hot Bold Bikini | బికినిలో సెగలు పుట్టిస్తున్న బాలీవుడ్ భామ (ఫొటోలతో) …. “ది వరల్డ్ బిఫోర్ హర్” అనే ఇంగ్లీష్ డాక్యుమెంటరీ ఫిలిం తో తెరంగేట్రం చేసింది రుహి సింగ్. ఆ తరువాత మధుర్ భండార్కర్ “కేలండర్ గర్ల్స్” సినిమాతో బాలీవుడ్ లో అడుగుపెట్టింది ఈ హాట్ పంజాబీ పాప. రెండేళ్ల క్రితం “బొంగు” అనే సినిమాతో కోలీవుడ్ లో ఎంట్రీ ఇచ్చి ప్రస్తుతం ఒక వెబ్ సిరీస్ లో నటిస్తుంది. ఎక్కడా పూర్తిగా నిలదొక్కుకోలేకపోయాన ఈ హాట్ భామ సోషల్ మీడియాలో మాత్రం అర మిలియన్ ఫాలోయర్స్ తో స్టార్ స్టేటస్ ఎంజాయ్ చేస్తుంది. బికినీ వేస్తె రుహి నే వేయాలన్నంత అందమైన ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేస్తూ ఎప్పుడూ సందడి చేసే ఈ అమ్మడి తాజా ఫోటోలు మీరూ చుడండి. ALL photos Curtesy | Ruhi Singh Instagram

Loading...