ఎద అందాలతో నెట్లో వేడి పుట్టిస్తున్న రెజినా (ఫొటోలతో)

751
Regina cassandra cleavage show | ఎద అందాలతో నెట్లో వేడి పుట్టిస్తున్న రెజినా (ఫొటోలతో)
Regina cassandra cleavage show | ఎద అందాలతో నెట్లో వేడి పుట్టిస్తున్న రెజినా (ఫొటోలతో)

Regina cassandra cleavage show | ఎద అందాలతో నెట్లో వేడి పుట్టిస్తున్న రెజినా (ఫొటోలతో) …. తొమ్మిదేళ్ల వయసులోనే కిడ్స్ ఛానల్ లో యాంకర్ గా చేసిన రెజినా, తమిళ సినిమాల్లో మొదట ఎంట్రీ ఇచ్చింది. ఆ తరువాత కన్నడంలో కూడా ఎంట్రీ ఇచ్చి మెగా హీరో సినిమాతో తెలుగులో అడుగుపెట్టింది. ఇప్పటికే చాల సినిమాలు చేసిన ఈ హాట్ భామ గతేడాది బాలీవుడ్ లో కూడా ఎంట్రీ ఇచ్చింది. ఇంత అనుభవం వున్నా, అమ్మడు ఎక్కడ కూడా సెట్ అవలేదు అనే చెప్పాలి. రీసెంట్ గా ఒక మీడియా ఛానల్ కి ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూ లో హిందీ సినిమా గురించి ఎదురైనా ప్రశ్నకు తన స్టైల్ లోనే సమాధానమిస్తూ తన స్నేహితురాళ్ళలో చాల మంది లెస్బియన్స్ వున్నారని చెప్పి సంచలనం సృష్టించింది. సోషల్ మీడియాలో కూడా బాగా యాక్టివ్ గా వుండే రెజినా రీసెంట్ గా కొంత ఎక్స్పోజింగ్ డోస్ పెంచింది. రీసెంట్ గా అమ్మడు సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేసిన ఫోటోలపై మీరూ ఓ లుక్ వేయండి.

https://www.instagram.com/p/Bt09QARl9kc/
https://www.instagram.com/p/BnbN2IPA5YZ/
Loading...