దుమ్ములేపిన బిగ్ బాస్ బ్యూటీ బికినీ ఫోజులు (ఫొటోలతో)

152
Mandana Karimi Bikini
Mandana Karimi, Mandana Karimi hot, Mandana Karimi bold, Mandana Karimi cleavage show, Mandana Karimi bikini

Mandana Karimi Bikini | దుమ్ములేపిన బిగ్ బాస్ బ్యూటీ బికినీ ఫోజులు (ఫొటోలతో) … రాయ్ సినిమాలో గెస్ట్ పాత్రలో తెరంగేట్రం చేసింది మందన కరిమి. ఆ తరువాత మరో నాలుగు సినిమాల్లోనూ నటించింది. సినిమాల్లో రాణి క్రేజ్ ఈ అమ్మడు బిగ్ బాస్ 9 తో సంపాదించింది. ఎంతగా అంటే మళ్ళీ బిగ్ బాస్ 10 లో గెస్ట్ గా వెళ్లేంత. నటన పరంగా ఎలా వున్నా, సోషల్ మీడియాలో మాత్రం అమ్మడు ఒక రేంజ్ లో అందాలు ఆరబోస్తుంది. రీసెంట్ గా మందన కరిమి పోస్ట్ చేసిన బికినీ ఫోటోలపై మీరూ ఓ లుక్ వేయండి.

View this post on Instagram

Dreaming of you 🏝 ☀️ #throwback #beachbum

A post shared by Mandanakarimi (@mandanakarimi) on

View this post on Instagram

Summer time 👙 🐙 #throwback

A post shared by Mandanakarimi (@mandanakarimi) on

Loading...