ఎద అందాలతో మతి పోగొడుతున్న మంచు మనోజ్ హీరోయిన్

147
ఎద అందాలతో మతి పోగొడుతున్న మంచు మనోజ్ హీరోయిన్
ఎద అందాలతో మతి పోగొడుతున్న మంచు మనోజ్ హీరోయిన్

ఎద అందాలతో మతి పోగొడుతున్న మంచు మనోజ్ హీరోయిన్ ….. మంచు మనోజ్ డిజాస్టర్లలో ఒకటయిన నేను మీకు తెలుసా అనే సినిమా లో నటించింది రైమా సేన్. అయినా ఇక్కడ అవకాశాలు రాకపోవటంతో మల్లి బెంగాలీ & బాలీవుడ్ సినిమాల్లో సెటిల్ అయింది. ప్రస్తుతం అయితే బాలీవుడ్ లో కూడా అవకాశాలు లేక కేవలం బెంగాలీ హీరోయిన్ గా సెటిల్ అయింది. ఈమె తల్లి మూన్ మూన్ సేన్, అమ్మమ్మ సుచిత్ర సేన్ బెంగాలీలో పాటు హిందీ లోను ఒక ఊపు ఊపిన విషయం తెలిసిందే… ఈ అమ్మడు మాత్రం ఇంకా అవకాశాలకోసం ప్రయత్నిస్తూనే వుంది. అందుకేనేమో సోషల్ మీడియాలో హాట్ హాట్ ఫోజులతో రచ్చ చేస్తుంది. రైమా సేన్ రీసెంట్ ఫోటోలు కొన్ని మీరూ చూడండి.

View this post on Instagram

@nomadicphotographer

A post shared by Raima Sen (@raimasen) on

View this post on Instagram

#nosmoking #please

A post shared by Raima Sen (@raimasen) on

View this post on Instagram

#nosmoking

A post shared by Raima Sen (@raimasen) on

View this post on Instagram

#hellofebruary #february #februarychallenge

A post shared by Raima Sen (@raimasen) on

Loading...