బికినీ లో రెచ్చిపోయిన సీరియల్ పాప (ఫొటోలతో)

Telugu movie news
బికినీ లో రెచ్చిపోయిన సీరియల్ పాప (ఫొటోలతో)
బికినీ లో రెచ్చిపోయిన సీరియల్ పాప (ఫొటోలతో)

బికినీ లో రెచ్చిపోయిన సీరియల్ పాప (ఫొటోలతో) …. కుంకుమ భాగ్య సీరియల్ లో బాగా పాపులర్ అయినా నటి శ్రద్ధ ఆర్య. బాలాజీ టెలీఫిల్మ్స్ సీరియల్స్ లో కనిపించే ఈ అమ్మడు కొన్ని సినిమాల్లో కూడా చిన్న చిన్న రోల్స్ లో నటించింది. బహుశా సినిమా అవకాశాలకోసమేనేమో సోషల్ మీడియా లో అందాల ఆరబోతకు తేరా తీసింది శ్రద్ధ. మిలియన్ పైన ఫాలోయర్స్ ఉన్న ఈ అమ్మడు రీసెంట్ గ బికినీ ఫోటోలు పోస్ట్ చేసింది. వీటికి లక్షల్లో లైకులు వచ్చాయి… ఆ ఫోటోలపై మీరూ ఓ లుక్ వేయండి.

View this post on Instagram

#nofilter

A post shared by Shraddha Arya (@sarya12) on

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.