టాప్ లెస్ ఫొటోలతో దుమ్ములేపిన బిగ్ బాస్ భామ (ఫొటోలతో)

Telugu movie news
టాప్ లెస్ ఫొటోలతో దుమ్ములేపిన బిగ్ బాస్ భామ (ఫొటోలతో) ... Mandana Karimi, Mandana Karimi hot, Mandana Karimi bold, Mandana Karimi top less, Mandana Karimi cleavage show, Mandana Karimi back less
టాప్ లెస్ ఫొటోలతో దుమ్ములేపిన బిగ్ బాస్ భామ (ఫొటోలతో) … Mandana Karimi, Mandana Karimi hot, Mandana Karimi bold, Mandana Karimi top less, Mandana Karimi cleavage show, Mandana Karimi back less

టాప్ లెస్ ఫొటోలతో దుమ్ములేపిన బిగ్ బాస్ భామ (ఫొటోలతో) … అన్ని భాషల్లో పాపులర్ టివి గేమ్ షో బిగ్ బాస్. ఈ షో సీజన్ 9 తో బాగా ఫెమ్ లోకి వచ్చింది మందన కరిమి. అంతకు ముందే ప్రేమ పెళ్లి చేసుకున్న ఈ అమ్మడు 6 నెలలు తిరక్కుండానే భర్తపై కేస్ పెట్టి ఆ తరువాత కొంత కాలానికి విడాకులు కూడా తీసుకుంది. ఈ ఎపిసోడ్ తరువాత హిందీ సీనియర్ యాక్టర్ డానీ కుమారుడితో సహజీవనం చేసిందనే ర్యూమర్స్ కూడా వున్నాయి. అదేమీ విచిత్రమో కానీ ఈ అమ్మడు ఎన్ని పబ్లిసిటీ స్టంట్ లు చేసినా సరైన అవకాశం మాత్రం రావట్లేదు. అందుకేనేమో అడపా దడపా హాట్ హాట్ ఫొటోలతో సోషల్ మీడియా లో సందడి చేస్తుంది. ఎప్పుడూ బికినిలో ఎక్సపోజ్ చేస్తూ ఫోటోలు పెట్టె ఈ అమ్మడు రీసెంట్ గా టాప్ లెస్, బ్యాక్ లెస్ ఫొటోలతో రెచ్చగొడుతుంది… ఆ ఫోటోలపై మీరూ ఓ లుక్ వేయండి…

if The embed blocked … click here for the photo

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.