ఎద అందాలతో షాకిచ్చిన దేవిశ్రీ సింగర్ నేహా

685
ఎద అందాలతో షాకిచ్చిన దేవిశ్రీ సింగర్ నేహా
ఎద అందాలతో షాకిచ్చిన దేవిశ్రీ సింగర్ నేహా

ఎద అందాలతో షాకిచ్చిన దేవిశ్రీ సింగర్ నేహా … నేహా భాసిన్ తెలుగులో చాలా వెరైటీ వెరైటీ పాటలు పడింది. దేవిశ్రీ ప్రసాద్ టీమ్ లో ఆమె ఎక్కువ పాటలు పడింది. మహేష్ బాబు నేనొక్కడినే సినిమాలో “ఆవో తుఝే మోకోర్త ” అంటూ హస్కి వాయిస్ తో దుమ్ములేపిన ఈ సింగర్ ఇప్పుడు అందాల ఆరబోతతో షాకిచ్చింది. ఎప్పుడూ సోషల్ మీడియా లో యాక్టివ్ గానే వుండే ఈ అమ్మడు అప్పుడప్పుడు ఫామిలీ ఫోటోలు ఫ్రెండ్స్ ఫోటోలు షేర్ చేస్తూ ఉంటుంది. అకస్మాత్తుగా ఈమె షేర్ చేసిన ఒక ఫోటో ఇప్పుడు వైరల్ అయ్యింది. కారణం ఊహించని రీతిలో ఎద అందాలతో కవ్విస్తూ ఉండటమే. ఆ ఫోటోపై మీరూ ఓ లుక్ వేయండి.

నేహా భాసిన్, Neha Bhasin, Neha Bhasin hot, Neha Bhasin bold, Neha Bhasin cleavage show, Neha Bhasin hot bold
నేహా భాసిన్, Neha Bhasin, Neha Bhasin hot, Neha Bhasin bold, Neha Bhasin cleavage show, Neha Bhasin hot bold
Loading...