నటి ప్రియాంక విడాకులకు కారణం లీకైన ప్రైవేట్ ఫొటోలేనట

1311
Priyanka nair leaked photos causes divorce
Priyanka nair leaked photos causes divorce

Priyanka nair leaked photos causes divorce | నటి ప్రియాంక విడాకులకు కారణం లీకైన ప్రైవేట్ ఫొటోలేనట … 2006 లో జి.వి. ప్రకాష్ కుమార్ వెయిల్ అనే తమిళ్ చిత్రం ద్వారా తెరంగేట్రం చేసింది మళయాళ నటి ప్రియాంకా నాయర్.. ఆ తరువాత పలు తమిళ మళయాళ సినిమాల్లో నటించింది ప్రియాంక… దర్శకుడు లారెన్స్ రావ్ ను ప్రేమించి 2012 లో వివాహం కూడా చేసుకుంది… మూడేళ్లు గడవక ముందే విడాకులు కూడా తీసుకుంది… కారణమేమిటీ అనేది ఇప్పటి దాకా చెప్పలేదు…

తాజాగా జరిగిన మీడియా భేటీలో ఆ విషయాలు, దానిపై అందరికి ఉన్న అనుమానాలపై వివరణ ఇచ్చింది ప్రియాంక… తన భర్త కు తాను నటించటం ఇష్టం లేదట…. అలాగే తన ప్రైవేట్ ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేశాడట… అందుకే విడాకులు తీసుకున్నానని ఇన్నేళ్ల తరువాత వివరణ ఇచ్చింది… వీరిద్దరికి ముకుందా రావ్ అనే కుమారుడు కూడా ఉన్నాడు..

Priyanka nair leaked photos causes divorce
Priyanka leaked photos causes divorce

Also Read:

నోటి దూల ఉంటే ఇంతే… పేట కు ఇంకా తగ్గనున్న థియేటర్స్.. ?

రికార్డుల వేట ప్రారంభించిన కథానాయకుడు!

ఎన్ టి ఆర్ మహానాయకుడు యాత్ర లకు పోటీగా నిత్యామీనన్ “ప్రాణ”

కనీసం ఎల్.కె.జి అయినా పాస్ అవుతుందా ??

Loading...