ఎన్ టి ఆర్ మహానాయకుడు యాత్ర లకు పోటీగా నిత్యామీనన్ “ప్రాణ”

224
Nithya menen Prana Release date
Nithya menen Prana Release date

Nithya menen Prana Release date | ఎన్ టి ఆర్ మహానాయకుడు యాత్ర లకు పోటీగా నిత్యామీనన్ ప్రాణ … ఒకటే పాత్రతో హింది తో పాటు సౌత్ ఇండియా లో నాలుగు భాషల్లోనూ తెరకెక్కిన వైవిధ్యభరిత చిత్రం “ప్రాణ”… తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మళయాళ, హింది బాషల్లో రూపొందిన ఈ చిత్రమ్ మళయాళ వర్షన్ ఈ నెల 18 న విడుదలవుతుంది…

 మిగిలిన అన్ని బాషల్లో ఫెబ్రవరి 8 న విడుదలవుతుంది… ఫిబ్రవరి 7 న నందమూరి బాలకృష్ణ మహానాయకుడు, 8 న యాత్ర ఇప్పటికే విడుదలకు రడీగా ఉన్నాయి… ఇప్పుడు వీటికి పోటీగా ప్రాణ కూడా 8 న విడుదలవుతుంది… ఫాస్ట్ లుక్ ని బట్టి ఇదేదో హర్రర్ కథాంశంతో తెరకెక్కిన చిత్రంగా కనిపిస్తుంది.

Nithya menen “Praana” first look

కనీసం ఎల్.కె.జి అయినా పాస్ అవుతుందా ??

నాకు పెళ్లితో పని లేదు .. బిగ్ బాస్ బ్యూటీ ఒవియా

Loading...