బాత్‌రూమ్ వీడియో & క్లివేజ్ ఫోటోలు పోస్ట్ చేసిన అదా శర్మ

Telugu movie news
Adah Sharma Viral video
Adah Sharma Viral video

Adah Sharma Viral video | క్రిస్మస్ శుభాకాంక్షలు అంటూ.. బాత్‌రూమ్ వీడియో & క్లివేజ్ ఫోటోలు పోస్ట్ చేసిన అదా శర్మ…  …. ఇప్పటికే చాలా మంది హాట్ హీరోయిన్స్ నిన్న క్రిస్మస్ సందర్భంగా ఫ్యాన్స్ కు శుభాకాంక్షలు అండ చేశారు…. ఆ పోస్ట్స్ లోనే వైవిధ్యం చూపించారు అందరు…. ఇషా గుప్తా సంప్రదాయ దుస్తుల్లో కనపడి కనపడనట్టు ఎడా అందాలు చూపిస్తూ పోస్ట్ పెట్టింది. దిశా పటాని మరో సారి బ్రా పై శుభాకాంక్షలు తెలియచేసింది…

ఎప్పుడు సోషల్ మీడియాలో సందడి చేసే అదాశర్మ బాత్‌రూమ్ లో ఒక వీడియో రికార్డ్ చేసి క్రిస్మస్ శుభాకాంక్షలు తెలియచేసింది… అలాగే ఈ మధ్య కాలంలో క్లీవేజ్ షో చేస్తూ కొన్ని ఫోటోలు కూడా పోస్ట్ చేసింది ఆదాశర్మ… ఆ ఫోటోలు వీడియో పై ఓ లుక్ వేయండి…..

Adah Sharma Viral photos
View this post on Instagram

Poll : Black or White or 🍕

A post shared by Adah Sharma (@adah_ki_adah) on

Adah Sharma Viral photos
Adah Sharma Viral photos
Adah Sharma Viral video

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.